Fara í efni

Nefndir og ráð

Nefndir

Fastanefndir og aðrar starfandi nefndir

Hlutverk nefnda sveitarfélagsins er skýrt í samþykktum sveitarstjórnar, lögum og reglum. 
Samþykktir nefnda í einstökum málum þarf að staðfesta í sveitarstjórn.

Félags-, æskulýðs- og jafnréttisnefnd

Verksvið: Nefndin skal sjá til þess að lögum um félagsþjónustu sveitarfélaga nr. 40/1991 sé framfylgt í hreppnum, einnig með jafnréttismál samkvæmt lögum um jafnan rétt og jafna stöðu kvenna og karla nr.10/2008, málefni samkvæmt áfengislögum nr. 75/1998, umsjón með málefnum fatlaðra nr.59/1992, aldraðra nr.125/1999 og lýðheilsu.
Fundartími: Nefndin fundar þegar mál liggja fyrir.

Erindisbréf nefndarinnar 

Aðalmenn:

Sigrún Finnsdóttir 
Sigurþór Ingi Sigurðsson Borgarhóli, 
Dagrún Fanný Liljarsdóttir Traðarholti

Varamenn:

Petra Marteinsdóttir Flekkudal
Þóra Jónsdóttir Eyrar 1
Arna Grétarsdóttir Reynivöllum

Skipulags- og byggingarnefnd

Verksvið: Málefni skipulags- og byggingamála.
Fastur fundartími: Síðasta fimmtudag í mánuði kl: 18:00

Erindisbréf 

Aðalmenn:

Elís Guðmundsson Hlíðarási
Petra Marteinsdóttir Flekkudal
Magnús Kristmannsson Stekkjarhóli

Varamenn:

Guðmundur Davíðsson Melbæ
Magnús Guðbjartsson 
Andri Jónsson Eyjum II

Umhverfisnefnd

Verksvið: Málefni umhverfismála, sorphirðu og náttúruverndar
Fastur fundartími: Nefndin fundar þegar mál liggja fyrir.

Erindisbréf

Aðalmenn: 

Katrín Cýrusdóttir Kiðafelli 3,
Einar Tönsberg 
Þorbjörg Skúladóttir Írafelli,

Varamenn:

Finnur Pétursson Káranesi
Þórarinn Jónsson Hálsi
Ólöf Ósk Guðmundsdóttir Miðdal

 

Viðburða- og menningarmálanefnd

Verksvið: Málefni menningarmála, bókasafns, hátíðir á vegum Kjósarhrepps
Fastur fundartími: Nefndin fundar þegar mál liggja fyrir.

Erinsdisbréf 

Aðalmenn:

Sævar Jóhannsson Litlu - Þúfu
Helga Hermannsdóttir  Borgarhóli
Andri Jónsson Eyjum  II

Varamenn:

Dagrún Fanný Liljarsdóttir Traðarholti
Petra Marteinsdóttir Flekkudal
Hafsteinn Sveinsson Litla-Bæ

Samgöngu- og fjarskiptanefnd

Verksvið: Ráðgjafandi í samgöngu-, fjarskiptamálum og umferðaöryggisáætlun.
Fastur fundartími: Nefndin fundar þegar mál liggja fyrir.

Erindisbréf 

Aðalmenn:

Jón Þorgeir Sigurðsson Brekkukoti
Regína Hansen Guðbjörnsdóttir Lækjarbraut 2
Jóhannes Björnsson Flekkudal

Varamenn:

Þorbjörg Skúladóttir Írafelli
Helgi A Guðbrandsson Hækingsdal
Magnús Guðbjartsson

Kjörstjórn

Aðalmenn:

Unnur Sigfúsdóttir Bollastöðum
Arna Grétarsdóttir Reynivöllum
Andrés Óskarsson Sandslundi

Varamenn: 

Stella Marie Burgess Pétursson Káranesi
Aðalheiður Birna Einarsdóttir Hjalla
Lárus Vilhjálmsson Álfagarði

Heilbrigðisnefnd Vesturlands

Fulltrúar sveitarfélaga í nefndinni

Almannavarnarnefnd

Aðalfulltrúi:

Jóhanna Hreinsdóttir Káraneskoti
Adam B B Finnsson Káranesi

Varafulltrúi:

Regína Hansen Guðbjörnsdóttir Lækjarbraut 2
Andri Jónsson Eyjum II

Rit- og útgáfunefnd

Aðalmenn:

Karl Magnús Kristjánsson Eystri-Fossá
Gunnar Kristjánsson Súluhöfða

Varamenn: 

Kristján Finnsson Grjóteyri
Hulda Þorsteinsdóttir Eilífsdal

Notendaráð Kjósahrepps og Mosfellsbæjar um málefni fatlaðs fólks

Aðalmenn:

Kolbrún Ýr Oddgeirsdóttir (V)
Formaður
Netfang: kolbrun.oddgeirs@gmail.com
Jóhanna Hreinsdóttir
Netfang: johanna@kjos.is 
Benedikta Birgisdóttir 
Netfang: benedikta@hjalli.is 
Sigurður Guðmundur Tómasson
Netfang: sgt@sgt.is
Sara Brigisdóttir 
Netfang: sarabirgisdottir@gmail.co
Karl Alex Árnason (C)
Netfang: karlalxearnason@gmail.com

Varamenn:

Sigurþór Ingi Sigurðsson
Netfang: siggir6@gmail.com 
Helga Hermannsdóttir
Netfang: helgakjos@gmail.com
Sveinbjörn Benedikt Eggertsson
Netfang: sbe19@hi.is
Rúnar Bragi Guðlaugsson
Netfang: runarbg@hotmail.com
Lovísa Jónsdóttir
Netfang: lovisajons@gmail.com

Starfsmaður ráðsins

Elva Hjálmarsdóttir, ráðgjafi á Fjölskyldusviði Mosfellsbæjar
Netfang: elvah@mos.is

Vöktunarnefnd Grundartanga

Aðalmenn:

Þórarinn Jónsson Hálsi

Varamenn: 

Einar Tönsberg

Stjón SSH

Aðalmenn: 

 

Varamenn: 

Jóhanna Hreinsdóttir Káraneskoti

Fulltrúaráð SSH

Aðalmenn:

Jóhanna Hreinsdóttir Káraneskoti

Varamenn:

Þórarinn Jónsson Hálsi

Svæðisskipulag höfuðborgarsvæðis

Aðalmenn: 

Elís Guðmundsson Hlíðarási

Magnús Ingi Kristmannsson Stekkjarhóli 

Varamenn:

Sigurður H. Ólafsson - skipulagsfulltrúi

Petra Marteinsdóttir Flekkudal

Öldungaráð

Aðalmenn: 

Brynja Lúthersdóttir Þrándarstöðum

Sigrún Finnsdóttir 

Varmenn:

Guðrún Ólöf Sigmundsdóttir

Guðný G. Ívarsdóttir

Ungmennaráð

Aðalmenn: 

Þóra Jónsdótti Eyrar 1

Aldís Mea Kibler Brekkukoti

Varamenn:

Dagrún Fanný Liljarsdóttir Traðarholti 

Ólöf Ósk Guðmundsdóttir Miðdal 

 

Getum við bætt efni þessarar síðu?